Kumbe siri inakuanga eye contact. Kuna this older lady tumepatana hapa driving school leo probably in her early 30s. Nimemkatia deadly tukiwa hapo nyuma ya gari while waiting for our test drive turns.
Tumevibe deadly, alikua ananiambia stop looking at me like that Tilil akiblush. Ni venye tu aliniambia ako na bwana nyumbani ndio nikachorea hio stori, staki kuvunja ndoa ya wenyewe.
Gerald β’π°πͺ retweeted
Mimi kama kijana mlalahoi unemployed nishaanza weekend yangu tiyari π.
Niko hapa forest napunga upepo nikiwaguzia tu. Mandhari ya kituristi yaani πππ.
Gerald β’π°πͺ retweeted
Sahii uko green app sipei wasichana pesa Sasa nimeanza kuitwa stingy , siongeleshwi, alafu wanapost a man should, shenanigans πYoh we are in 2026 you want it go get it , no amount of love toxicity quotes or videos will make me spend my hard earned funds.ππfunda.
Simps π₯²
Gerald β’π°πͺ retweeted
Kumbe kwa kina ndoa things can work out if you find someone who you can build with from scratch. Toxic feminist will breathe fire like dragons if they see this.
Gerald β’π°πͺ retweeted
Where shall we hide these people living in the streets when Hurry Kane and Olise come to play in our multi billion, not so worlds class stadium? Buana watatupea aibu sio kidogo.
Gerald β’π°πͺ retweeted
Wangwana heri uanze 1 nill ama 2 nill down willingly kuliko kugongewa na ulee watoto unadhani ni wako. Ukiangalia keenly utaona kuanza one nill ama 2 nill ni kama tu child adoption without the paper work.
Gerald β’π°πͺ retweeted
You see that drunk uncle of yours mwenye ako huko ushago kila time ukienda anakutoanisha ka mia ama mia mbili? Huyo msee hukupenda genuinely and always check on him and make him feel loved...
Gerald β’π°πͺ retweeted
Kama hauna tools ama hujui kurusha mangumi acha kututishia tusiende sleep over kwa nyumba hatulipi rent me naenda nalala na nkiitwa Tena narudi na ukinipata unaeza kimbia uniache pia
Gerald β’π°πͺ retweeted
Mudu uria e mlolongo oke o riu dimonyitithanie na milayas omwe wa fifty five
Gerald β’π°πͺ retweeted
Kama kuna mtu hajawahi appreciate grade nilipata high school ni mzae. Yaani after kustruggle na kuburn the midnight oil nikapata A- anashinda akinikumbusha venye nilikuwa na potential ya kupata an A. My sis alipata B+ akafly from eldy to naii. Mimi after kukula nyama hiyo siku imekuwa tu "kama haungekuwa na mcheso..."
Kuwa mtu wa kwanza kufanikiwa kwenu ni kitu hukuja na stress tupu.Kwanza upate wazazi hawana kakitu ni wewe wanategemea.Hiyo kitu inawezafanya hata uvunje ndoa yako buana ,juu you are just trying kuweka wazazi wako fty.Anything that happens at home ,you are the first person kupata call.Inabidi tu watu wako karibu na wewe wakubali disappointments,,juu siwezi toka niende sherehe na nyinyi na bado inafaa nitumie wazazi pesa wapeleke last born wao boarding school Huwanga ngumu ajab lakini ni life.
Gerald β’π°πͺ retweeted
Shule zifunguliwe sasa hakuna vile mtoto wa 12 years atafanya nilie hii asubuhi yote
Gerald β’π°πͺ retweeted
We are slowly losing our culture mehn. Nimeona siku hizi instead ya kutandika supu kwa kibuyu wanaiweka kwa blender inazungukia hapo for some seconds. Where are we heading as a country?





















