Tanzanite retweeted
. @godbless_lema msikilize Lissu kwa makini.
‘ikiwa hali itakuwa mbaya, mapambano yataendelea”
Huu ndio msimamo wa Tundu Lissu, mwanaume mwenye balls.
Sasa hizo “strategic engagements” zako zikome mara moja. Lissu hataki kutoka kwa njia haram unazofanya wewe na watesi wetu. Anataka kutoka kwa kutumia utawala wa sheria ili aweze kuwa mpinzani wa kweli.
Lissu hataki kurudia kosa la Mbowe, kutoka jela kwa “huruma” za watesi wake.
Kila Mtanzania anaelewa kuwa mtu unapokubali uhuru wako uwe chini ya mwenyekiti wa CCM, kwamba yeye ndo anaweza kukufunga na kukuachia huru, huwezi kuwa mpinzani wake bali utakuwa puppet wake huku unajifanya mpinzani. Mfano huu tuliona kwa Mbowe, alikaza siku zote mpaka siku alipokubali kutoka jela kwa maelewano na Samia Suluhu na sio kutoka kwa utawala wa sheria. HILI KOSA HALITAKIWI KURUDIWA EVER AGAIN!!!!!!
Lissu kaamua kukaza mpaka haki itakapopatikana, sasa nyie wanasiasa wa hovyo mnaojifanya mnampenda Lissu kuliko wananchi ambao Lissu anawapigania tulizeni makalio yenu yaliofika bei za kina Abdul. Lissu hataki short cut na Watanzania hatutaki short cut.
TUNATAKA UTAWALA WA SHERIA NA HAKI na sio mambo ya kupigia simu na kuwapiga magoti watesi wetu……
Tanzanite retweeted
Wakoloni WEUSI mnajiona mpo salama sana sasa mnapopambwa na CHAWA wenu.
Kiuhalisia hamuwezi kuuwa watanzania kwa maelfu mkabaki SALAMA never.
Ni suala la muda tuu.
Thanks Denmark🙏
Tanzanite retweeted
Tomorrow, Tanzania’s opposition leader and IDU Executive Vice Chair Tundu Lissu could be convicted of treason, a capital charge, for demanding free elections. Calling for reform is not treason. A conviction would criminalise dissent and silence Tanzania’s opposition Read more here: idu.org/idu-statement-ahead-… #FreeTunduLissuNow 🇹🇿
Tanzanite retweeted
Watanzania wamechoka na vitisho sasa imetia watu hasira!
Lissu anaishi na risasi mgongoni baada ya haya makatili kushindwa kumwua! Sasa wamemweka ndani bila hatia mwaka mmoja na nusu alafu kaka yake mpendwa amefariki hata kuzika hawataki - kisa wanamwogopa wanataka waibe rasilimali kimyakimya!
Mmezidi 🚮
Mi nasema jopo la majaji waamue leo wanataka historia iwahukumu vipi! Ila
hukumu ya maelekezo haitakubalika nchini, duniani ama mbinguni
#FreeTunduLissu
Tanzanite retweeted
👇🏽👇🏽
#LIVE: THE BLOOD BENEATH THE FLAG- PART 3 teapawt.org/i/broadcasts/2KoXlpvZk…
Tanzanite retweeted
Ujumbe wa Tundu Lissu kwa mujibu wa @Advocate_Kisabo
"Nina matumaini kwa ajili ya kesho, lakini pia nimejiandaa kwa hali mbaya zaidi. Hivyo, ikiwa mambo yatakuwa mazuri, nitaelekea moja kwa moja Arusha kumchukua kaka yangu na kumrudisha nyumbani. Ikiwa mbaya zaidi itatokea, basi mapambano yataendelea. Huu hautakuwa mwisho wa dunia; itakuwa tu ni sura mpya katika mapambano ya kutafuta haki na demokrasia katika nchi hii."
Tanzanite retweeted
‼️🚨Ukweli, Haki na Uwajibikaji si
Chaguo: Ni Msingi Wa Mustakabali wa
Taifa Letu!‼️
Kumekuwa na viashiria vinavyotia hofu kuhusu mwenendo wa kisiasa na
kimahakama nchini Tanzania. Kama raia wa Tanganyika tunapaswa kuvitazama
kwa uzito mkubwa na kujiandaa kutetea misingi ya haki, demokrasia na utawala
wa sheria kwa taifa letu
Tundu Antipas Mughway Lissu ameshtakiwa kwa kosa la Uhaini. Katika shitaka hilo, hakuna kosa mbadala lililowasilishwa ambalo ushahidi wake ulijadiliwa mahakamani. Adhabu inayotajwa kisheria kwa kosa la Uhaini ni kifo kwa kunyongwa. Hakuna mbadala wa kisheria kwenye hatia ya Uhaini kwa Sheria zilizopo.
Kuna taarifa za kuaminika kwamba baada ya hatua zinazochukuliwa dhidi ya Lissu, wanaharakati na baadhi ya viongozi wa dini wanaosimama kupinga dhuluma pamoja na viongozi wa kisiasa hasa kutoka CHADEMA waliosimama kwa dhati kutetea haki za wananchi watalengwa kwa kukamatwa na kufunguliwa mashtaka mazito, yakiwemo ya uhaini na ugaidi.
Kuna viashiria vya kuandaliwa kwa makundi yanayoweza kujitambulisha kama wanachama au wafuasi wa CHADEMA ili kusukuma ajenda ya maridhiano yasiyo na msingi wa ukweli, haki na uwajibikaji.
Tunatoa wito kwa Watanganyika wote, ndani na nje ya nchi, kutokubali kutishwa, kugawanywa, kununuliwa au kutumika kuvunja mshikamano wa kudai haki.
Tunapoelekea katika hukumu ya kiongozi wetu Ndugu Tundu Anthipas Mughwai
Lissu Ijumaa ya tarehe 6 Novemba 2026, tunawakaribisha Watanganyika na marafiki wetu kutoka kila kona ya dunia kuungana nasi
Tusiogope! Tutashinda!
A luta continua, vitória é certa!
Mapambano yanaendelea, ushindi ni hakika!
#FreeTunduLissu #KatibaMpya #SamiaMustGo
Tanzanite retweeted
FREE FREE TUNDU LISSU...FREE FREE TUNDU LISSU ✊🏿
#FreeTunduLissu #FreeAllPoliticalPrisoners
Tanzanite retweeted
I keep telling anyone who listens that #Tanzania is ran by a bunch of psychopaths and their psychosis will overflow outside the borders!
Hear ye! Hear ye!
#ChangeTanzania
Tanzanite retweeted
Tetemeko hili la Kanda la Ziwa si bure! Kuna kitu tunaambiwa! Imetikisa hadi Kenya!
Mark my words!
Kuna unabii naukumbuka lakini pia timing yake siku moja kabla ya siku ya kihistoria nchini!
Haya!
#TutaelewanaTu
Tanzanite retweeted
HUU NI UKABURU
"Wazungu wa Afrika Kusini tulikuwa hatuwapingi kwa rangi yao. Tulikuwa tunawapinga kwa ubaguzi wao. Hatuwezi kuwa na Makaburu hapa, halafu tukawaheshimu kwa sababu ni weusi. Ni makaburu." Mwl.JK NYERERE.
Tumefika katika nafasi ambayo ,Tunavuruga chaguzi zetu bila aibu, tunatumia risasi za moto dhidi ya watoto wadogi hata wasiojuwa siasa, Mamia ya watu wanatekwa na Kupotezwa, Mamia kwa maelfu wanauwawa,wengine hawajukikani waliko,Maiti zinapotea mochwa, sheria za jinai zinatumika kuweka mgandamizo wa kisiasa na kusingizia watoto na vijana wa kitanganyika makosa ya uhaini na Ugaidi.
Tuna kamata na kufungulia kesi viongozi wa kweli wa Upinzani na kuendesha mashauri ya hila ili kupata hukumu za hila. Tuna panga kufutia watu uwakili kwa hila bila aibu tukiaminintitawafumba mdomo.Huu nao ni Ukaburu na tutaupinga bila uwoga,hofu wala Upendeleo.
UKWELI,HAKI NA UWAJIBIKAJI VITALIPONYA TAIFA.
Aluta....Continua....
BAK MWABUKUSI.
Tanzanite retweeted
Hii namna gani? Nasikia mmeahirisha! Na inawezekana kweli maana muda huu mngekuwa bize kumpokea Chakwera 😁
Chezeya!
Sinema imeshaungua hii tafuteni kingine!
Hakuna mtu anataka ku deal na ninyi! Na mmemteka Twaha sasa mnakimbiwa kama vile mna ukoma!
Nasema #TutaelewanaTu
Tanzanite retweeted
Twaha always says MSIOGOPE
Lissu always says MSIOGOPE
MNAJUA KWA NINi?
Kwa sababu SILAHA PEKEE waliobaki nayo CCM na Samia na wauaji wao ni KUTUTISHA - wanateka, kuua na kufunga mmoja mmoja ili tuingiwe na Hofu
Tuwe PARALYZED with FEAR
Ndo maana wanatuchukia wengjne maana tunawaondolea wengine HOFU!
Angalieni machawa hata hawa walionunuliwa juzi tu - ujumbe wao ni kusambaza HOFU na kusema hatutaweza kuwatoa hawa wauaji eti turidhiane!
Si KWELI ❌
Tumeshashinda ila wanatunyong’onyeza na Hofu!
Tusikubali! Have courage wapendwa
This is the last push ✊🏽
Mungu wetu atasimama na kudhihirisha Utukufu wake kinachohitajika ni KUSIMAMA IMARA!
Tusimame bila hofu tuhesabiwe na tujitokeze kwa wingi mahakamani kesho
Mungu ameshamaliza anasubiri tuchukue ushindi!
#FreeTwahaMwaipaya #FreeTunduLissu
Tanzanite retweeted
As an American constitutional lawyer, I have personally litigated cases defending the rights to free expression and due process. These are fundamental principles of human liberty. For that reason, I am closely following the outcome of Tundu Lissu’s trial proceedings, and the broader implications for the rule of law.
Tanzanite retweeted
Baba yetu, Mwalimu wetu, kiongozi wetu, mpambanaji wetu.
Anateseka kwa ajili yetu, anapitia moto mkali kwa ajili yetu.
Tundu Lissu yuko tayari hata kukiona kifo kwa ajili yetu
Je sisi Watanzania tuko tayari kufanya nini kwa ajili yake? Hili ndio swali?
Watanzania tusimuangushe Lissu, kama jinsi yeye yuko tayari kufa kwa ajili yetu hata sisi tuwe tayari kwa hilo juu yake… PERIOD!!!!!
Tanzanite retweeted
Justices Dunstan Ndunguru, James Karayemaha and Ferdinand Kiwonde: honour your oath. Defend judicial independence and refuse to let the courtroom become a tool for silencing dissent. Cc @judiciarytz
We call for Tundu Lissu’s acquittal and immediate release. Your judgment will shape the future of political freedom in Tanzania.
#JusticeForLissu #FreeTunduLissu
Tanzanite retweeted
Mkiona humu si type type sana jueni kuna mambo 😁
Narudia MSIOGOPE yajayo yanafurahisha!
Kuna watu tutamalizana nao kiulaloulalo acha watambe kwa huu muda mfupi waliobaki nao!
#TutaelewanaTu

























